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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 
 

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Samia Suluhu Hassan amefanya 
uteuzi wa viongozi kama ifuatavyo: 
 

i) Amemteua Dkt. Mursali Ally Milanzi kuwa Naibu Katibu Mtendaji, Tume 
ya Mipango anayeshughulikia masuala ya Mipango ya Kitaifa. Kabla ya 
uteuzi huu, Dkt. Milanzi alikuwa Kaimu Mkurugenzi wa Idara ya Mipango 
ya Kitaifa katika Tume ya Mipango. 

 
ii) Amemteua Dkt. Lorah Basolile Madete kuwa Naibu Katibu Mtendaji, Tume 

ya Mipango anayeshughulikia masuala ya Ubunifu wa Biashara. Kabla ya 
uteuzi huu Dkt. Madete alikuwa Meneja wa Idara ya Uchumi Benki Kuu ya 
Tanzania, Tawi la Mwanza. 

 
iii) Amemteua Dkt. Linda Ezekiel kuwa Naibu Katibu Mtendaji, Tume ya 

Mipango anayeshughulikia masuala ya Menejimenti ya Utendaji na 
Tathmini. Dkt. Ezekiel alikuwa Kaimu Afisa Mtendaji Mkuu, President’s 
Delivery Bureau (PDB). 

 
iv) Amemteua Bw. Alban Mark Kihulla kuwa Afisa Mtendaji Mkuu wa Wakala 

wa Vipimo (WMA). Kabla ya uteuzi huu Bw. Kihulla alikuwa akikaimu 
nafasi hiyo. 

 
v) Amemteua Prof. Najat Kassim Mohamed kuwa Mkurugenzi Mkuu wa 

Tume ya Nguvu za Atomu Tanzania (TAEC). Kabla ya uteuzi huu Prof. 
Najat alikuwa Naibu Mkuu wa Chuo (Mipango, Utawala na Fedha), Taasisi 
ya Teknolojia Dar es Salaam (DIT). 

 
vi) Amemteua Bi. Bernadetta Nagonyani Ndunguru kuwa Mwenyekiti wa 

Baraza la Elimu ya Ufundi na Mafunzo ya Ufundi Stadi (NACTVET). Bi. 
Bernadetta ni Mkurugenzi wa Mafunzo Mstaafu, Mamlaka ya Elimu na 
Mafunzo ya Ufundi Stadi (VETA). 
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